Loa nén array công suất 120W: HA-2120EN | TOA
Giá bán HA-2120EN: Liên hệ
Địa chỉ mua loa toa chính hãng67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh
Địa chỉ mua loa toa chính hãng
Tư vấn báo giá qua Zalo
Model: HA-2120EN
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 512
Đánh giá: comment rank 5
Loa nén phát nhạc nền chuyên dụng TOA
Công suất phát tới 120W - Xa tới 150-200m (tuỳ môi trường)
Sản phẩm mới 100%, có CO/CQ...
Loa nén array công suất 120W HA-2120EN được cấu tạo từ nhiều loa nén sắp xếp và liên kết với nhau theo một dải dọc. Đây là dòng loa có hiệu suất cao, cho phép truyền âm thanh rõ ràng đến khoảng cách xa mà không cần hiệu chỉnh âm học.
BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT HA-2120EN
Ngõ vào định mức120 W
Trở kháng định mức100 V line: 83 Ω (120 W), 170 Ω (60 W)
70 V line: 42 Ω (120 W), 83 Ω (60 W)
Cường độ âm113 dB (1 W, 1 m) (500 Hz - 5 kHz, (EC60268-5)
SPL tối đa133 dB (120 W, 1 m) (500 Hz - 5 kHz, (EC60268-5)
Đáp tuyến tần số500 Hz - 4.3 kHz (-10 dB)
290 Hz - 8 kHz (-20 dB)
Thành phần loaLoa nén x 3
Tiêu chuẩn chống bụi/ nướcIP66
Tiêu chuẩn EN 54-24Cường độ âm: 91 dB (1 W, 4 m)
SPL tối đa: 110 dB ( 120 W, 4 m)
Góc phủ âm ( -6 dB):
      Chiều ngang: 200° (500 Hz), 120° (1 kHz), 65° (2 kHz), 40° (4 kHz)
      Chiều dọc: 80° (500 Hz), 40° (1 kHz), 20 ° (2 kHz), 15 ° (4 kHz)
Loại môi trường: B (ứng dụng ngoài trời)
Tiêu chuẩn chống bụi/nước: IP33C
Cáp loaDây cabtyre 4 lõi, dài 2 mét
Đầu nối cápKích thước: PG 13.5 - 12 (xám) x 1
Phạm vi đường kính cáp: 12.5 - 6.5 mm
Kích thước: PG 13.5 - 08 (đen) x 1
Phạm vi đường kính cáp: 9 - 4.5 mm
Hai đầu nối cáp đã được lắp sẵn.
Đầu nối ngõ vàoCầu đấu ceramic (3 cực), có thể nối cầu x 1
Cầu đấu ceramic (2 cực)  x 1
Có tích hợp cầu chì nhiệt
Kích thước dây tương thíchCho cầu đấu Ceramic (3 cực)
Dây dẫn: dây lõi đặc hoặc dây 7 sợi
Nhiệt độ hoạt động-20°c đến + 55 °c
Vật liệuVỏ: FRP, màu trắng (tương đương RAL 9016)
Lưới mặt trước: nhôm, màu trắng (tương đương RAL 9016)
Bu-lông: thép không gỉ
Kích thước215 (R) x 555 (C) x 309 (S) mm (không bao gồm phần nhô ra)
Khối lượng16 kg (chỉ bao gồm loa)
Phụ kiện đi kèmHộp đầu nối
Phụ kiện tùy chọnGiá gắn loa: YS-1100A
Ý kiến người dùng
(Tổng số 0 Ý kiến)
  • Chưa có ý kiến
Gửi nhận xét
CAM KẾT
Sản phẩm HA-2120EN chính hãng: Sản phẩm mới 100% và đầy đủ CO/CQ, Bảo hành 12 tháng
Miễn phí giao hàng: Tối đa tới 10km hoặc ra nhà xe
Miễn phí hỗ trợ kỹ thuật 24/7: Hướng dẫn đấu nối, sử dụng online miễn phí
Giá siêu tốt: Luôn có chính sách giá và bảo vệ dự án tốt nhất cho các nhà thầu
Xem lịch sử
CEMCO HCM ., JSC
CEMCO HCM - Phân phối âm thanh chính hãng
CEMCO - Đại lý phân phối âm thanh TOA chính hãng
67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội [Bản đồ]
Giới thiệu chung về công ty
Thông tin liên hệ
Bản tin tuyển dụng
Hòm thư góp ý, khiếu nại
amthanhtoa.vn
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
CHÍNH SÁCH CHUNG
Chính sách bảo mật thông tin khách hàng
Chính sách đại lý - khách hàng thân thiết
Chương trình khuyến mại - kích cầu
Chính sách bảo hành
CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ VĂN HÓA (CEMCO HCM) - MST: 0100110630-005
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh [Bản đồ]