Bộ thông báo 6 vùng 360W: VM-3360VA | TOA
Giá bán VM-3360VA: Liên hệ
Địa chỉ mua loa toa chính hãng67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh
Địa chỉ mua loa toa chính hãng
Tư vấn báo giá qua Zalo
Model: VM-3360VA
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 3666
Đánh giá: comment rank 5
Hỗ trợ 6 vùng tổng 360W
Kết nối với 9 bộ khác thành 60 vùng loa
Sản phẩm mới 100%, có CO/CQ...
VM-3360VA TOA là bộ trung tâm 360W có 6 vùng loa trong hệ thống VM-3000. Thiết bị all-in-one đã trang bị sẵn Micro báo cháy, ngõ vào/ra điều khiển lập trình bằng máy tính, âm thanh báo cháy, tăng âm công suất, hỗ trợ 4 Micro chọn vùng từ xa… nếu cần thêm công suất và vùng loa có thể sử dụng thêm VM-3240E, hoặc VM-3360E
BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT VM-3360VA
* 0 dB = 1 V
Nguồn điện
230 V AC, 50/60 Hz
Công suất tiêu thụ với nguồn AC
850 W (công suất tại ngõ ra tối đa), 360 W (theo tiêu chuẩn EN6065)
Công suất tăng âm
360 W
Đáp tuyến tần số
50 Hz - 20 kHz, ±3 dB (tại 1/3 công suất ra)
Độ méo tín hiệu
0.7 % hoặc ít hơn (đo tại công suất ra, 1 kHz)
Tỷ lệ S/N
85 dB hoặc hơn
Đặc điểm âm thanh ngõ vào/ngõ ra
Tần số lấy mẫu: 48 kHz
Bộ chuyển đổi A/D D/A: 24 bit
Ngõ vào
Ngõ vào 1 – 3: -50 dB (Mic1/-10dB (LINE) (có thể chọn), 600Ω cân bằng điện tử, kiểu giắc cannon (cái) / giắc 6ly.
Ngõ 4: -50 dB (Mic1/-10dB (LINE) (có thể chọn), 600Ω cân bằng điện tử, kiểu giắc cắm (14 x 2 chân).
BGM 1 – 2: -10 dB, 10 kΩ,không cân bằng, kiểu giắc hoa sen
Ngõ vào mức line cho tăng âm bên ngoài: 100 V line, kiểu giắc cắm (14 chân)
Ngõ ra
Ngõ ra loa 1 – 2: Tối đa. (360W) trên một kênh
Ngõ ra loa 3 – 6: Tối đa (120W) trên một kênh
Ngõ ra loa 1 – 6: tổng công suất 360W, kiểu giắc cắm rời (14 chân)
Tải nhỏ nhất cho phép: 500 Ω (20W) cho phép phát hiện lỗi ngõ ra 100V cho loa
Ngõ ra trực tiếp: Ngõ ra trực tiếp từ tăng âm bên trong hoặc tăng âm bên ngoài, giắc cắm (16 chân)
Ngõ ra cho ghi âm: BGM/Paging: 0 dB, 10 kΩ, không cân bằng, giắc hoa sen
RM Link
Ngõ vào 1 – 2: kết nối với micro chọn vùng từ xa hoặc micro báo cháy chuyên dụng từ xa, cổng RJ45
Khoảng cách tối đa: tổng 800 m giữa các thiết bị và giữa các micro chọn vùng
Cáp kết nối: cáp 5 cặp xoắn có bọc nhiễu (CAT5-STP)
Network I/F
Khoảng cách tối đa: 100 m giữa thiết bị và bộ chia mạng
Cáp kết nối: CAT5-STP
VM Link
Ngõ ra: kết nối tăng âm mở rộng công suất, cổng RJ45 cái
Khoảng cách tối đa: 800m
Cáp kết nối: CAT5-STP
EXT PA Link
Kết nối tăng âm dự phòng, cổng RJ-45 cái
Khoảng cách tối đa: 5 m
Ngõ vào điều khiển mục đích chung
Ngõ vào 1 – 8: ngõ vào dry contact không điện áp, điện áp mở: 24 V DC,
Dòng ngắn mach: 2 mA hoặc thấp hơn, kiểu giắc cắm rời (14 x 2 chân)
Ngõ ra 1 – 8: Ngõ ra cực máng hở, điện áp 30 V DC, dòng hoạt động: 10 mA hoặc thấp hơn, kiểu giắc cắm rời (14 x 2 chân).
Ngõ vào điều khiển khẩn cấp
Ngõ vào 1 – 5: Kiểu dry contact không điện áp, điện áp mở: 24 V DC, dòng ngắn mạch: 2 mA hoặc thấp hơn, cổng RJ45 cái
Ngõ vào 6: ngõ vào phân cực, không kích hoạt: -24 V ±20%, kích hoạt: +24 V DC ±20%, cổng RJ45 cái
Ngõ ra trạng thái: ngõ ra kiểu rơ le, điện áp: 40 V DC, điện áp hoạt động: 2 – 300 mA, cổng RJ45 cái.
Đường điều khiển Chiết áp
Kiểu Rơle: 1-6, 125 V AC hoặc 30 V DC, tổng dưới 5 A, kiểu chân cắn (16 chân)
Ngõ vào/ngõ ra nguồn
Ngõ vào nguồn: kết nối bộ cấp nguồn khẩn cấp (dải hoạt động: 20 – 40 V DC)
Ngõ ra PS: 28 V DC/24 A
Kiểu vặn ốc, khoảng cách giữa các ốc: 11m
Ngõ ra DC24V
24 V DC, dòng tối đa 0.3A
Ds Link
Kết nối bộ cấp nguồn khẩn cấp, cổng RJ45 cái
Khoảng cách tối đa: 5 m
Nhiệt độ hoạt động
-5 ℃ tới +45 ℃
Độ ẩm cho phép
5 % tới 95 %RH (không ngưng tụ)
Vật liệu
Mặt trước: Nhôm, sơn mầu đen
Vỏ: sắt, sơn mầu đen
Kích thước
482 (R) × 132.6 (C) × 431.2 (S) mm
Trọng lượng
19 kg
Phụ kiện
Thiết bị tùy chọn
Ngõ vào biến áp: IT-450
Ý kiến người dùng
(Tổng số 0 Ý kiến)
  • Chưa có ý kiến
Gửi nhận xét
CAM KẾT
Sản phẩm VM-3360VA chính hãng: Sản phẩm mới 100% và đầy đủ CO/CQ, Bảo hành 12 tháng
Miễn phí giao hàng: Tối đa tới 10km hoặc ra nhà xe
Miễn phí hỗ trợ kỹ thuật 24/7: Hướng dẫn đấu nối, sử dụng online miễn phí
Giá siêu tốt: Luôn có chính sách giá và bảo vệ dự án tốt nhất cho các nhà thầu
Xem lịch sử
CEMCO HCM ., JSC
CEMCO HCM - Phân phối âm thanh chính hãng
CEMCO - Đại lý phân phối âm thanh TOA chính hãng
67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội [Bản đồ]
Giới thiệu chung về công ty
Thông tin liên hệ
Bản tin tuyển dụng
Hòm thư góp ý, khiếu nại
amthanhtoa.vn
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
CHÍNH SÁCH CHUNG
Chính sách bảo mật thông tin khách hàng
Chính sách đại lý - khách hàng thân thiết
Chương trình khuyến mại - kích cầu
Chính sách bảo hành
CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ VĂN HÓA (CEMCO HCM) - MST: 0100110630-005
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh [Bản đồ]