Bộ thông báo 6 vùng 240W: VM-3240VA | TOA
Giá bán VM-3240VA: Liên hệ
Địa chỉ mua loa toa chính hãng67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh
Địa chỉ mua loa toa chính hãng
Tư vấn báo giá qua Zalo
Model: VM-3240VA
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 3470
Đánh giá: comment rank 5
Hỗ trợ 6 vùng tổng 240W
Kết nối với 9 bộ khác thành 60 vùng loa
Sản phẩm mới 100%, có CO/CQ...
VM-3240VA TOA là bộ trung tâm 240W có 6 vùng loa trong hệ thống VM-3000. Thiết bị all-in-one đã trang bị sẵn Micro báo cháy, ngõ vào/ra điều khiển lập trình bằng máy tính, âm thanh báo cháy, tăng âm công suất, hỗ trợ 4 Micro chọn vùng từ xa… nếu cần thêm công suất và vùng loa có thể sử dụng thêm VM-3240E, hoặc VM-3360E
BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT VM-3240VA
* 0 dB = 1 V
Nguồn điện230 V AC, 50/60 Hz
Công suất tiêu thụ với nguồn AC600 W (công suất tại ngõ ra tối đa), 260 W (theo tiêu chuẩn EN6065)
Công suất tăng âm240 W
Đáp tuyến tần số50 Hz - 20 kHz, ±3 dB (tại 1/3 mức công suất ra)
Độ méo tín hiệu0.7 % hoặc ít hơn (đo tại công suất ra, 1 kHz)
Tỷ lệ S/N85 dB hoặc hơn
Đặc điểm âm thanh ngõ vào/ngõ ra Tần số lấy mẫu: 48 kHz
Bộ chuyển đổi A/D D/A: 24 bit
Ngõ vào Ngõ vào 1 – 3: -50 dB (Mic1/-10dB (LINE) (có thể chọn), 600Ω cân bằng điệm tử, kiểu giắc cannon (cái) / giắc 6ly.
Ngõ 4: -50 dB (Mic1/-10dB (LINE) (có thể chọn), 600Ω cân bằng điệu tử, kiểu giắc cắm (14 x 2 chân).
BGM 1 – 2: -10 dB, 10 kΩ,không cân bằng, kiểu giắc hoa sen
Ngõ vào mức line cho tăng âm bên ngoài: 100 V line, kiểu giắc cắm (14 chân)
Ngõ raNgõ ra loa 1 – 2: Tối đa. (360W) trên một kênh
Ngõ ra loa 3 – 6: Tối đa (120W) trên một kênh
Ngõ ra loa 1 – 6: tổng công suất 360W, kiểu giắc cắm rời (14 chân)
Tải nhỏ nhất cho phép: 500 Ω (20W) cho phép phát hiện lỗi ngõ ra 100V cho loa
Ngõ ra trực tiếp: Ngõ ra trực tiếp từ tăng âm bên trong hoặc tăng âm bên ngoài, giắc cắm (16 chân)
Ngõ ra cho ghi âm: BGM/Paging: 0 dB, 10 kΩ, không cân bằng, giắc hoa sen
Khoảng cách tối đa: tổng 800 m giữa các thiết bị và giữa các micro chọn vùng
Cáp kết nối: cáp 5 cặp xoắn có bọc nhiễu (CAT5-STP)
Khoảng cách tối đa: 100 m  giữa thiết bị và bộ chia mạng
Cáp kết nối: CAT5-STP
VM LinkNgõ ra: kết nối tăng âm mở rộng công suất, cổng RJ45 cái
Khoảng cách tối đa: 800m
Cáp kết nối: CAT5-STP
EXT PA LinkKết nối tăng âm dự phòng, cổng RJ-45 cái
Khoảng cách tối đa: 5 m
Ngõ vào điều khiển mục đích chung:Ngõ vào 1 – 8: ngõ vào dry contact không điện áp, điện áp mở: 24 V DC,
Dòng ngắn mach: 2 mA hoặc thấp hơn, kiểu giắc cắm rời (14 x 2 chân)
Ngõ ra 1 – 8: Ngõ ra cực máng hở, điện áp 30 V DC, dòng hoạt động: 10 mA hoặc thấp hơn, kiểu giắc cắm rời (14 x 2 chân).
Ngõ vào điều khiển khẩn cấpNgõ vào 1 – 5: Kiểu dray contact không điện áp, điện áp mở: 24 V DC, dòng ngắn mạch: 2 mA hoặc thấp hơn, cổng RJ45 cái
Ngõ vào 6: ngõ vào phân cực, không kích hoạt: -24 V ±20%, kích hoạt: +24 V DC ±20%, cổng RJ45 cái
Ngõ ra trạng thái: ngõ ra kiểu rơ le, điện áp: 40 V DC, điện áp hoạt động: 2 – 300 mA, cổng RJ45 cái.
Đường điều khiển Chiết ápKiểu Rơle: 1-6, 125 V AC hoặc 30 V DC, tổng dưới 5 A, kiểu chân cắn (16 chân)
Ngõ vào/ngõ ra nguồnNgõ vào nguồn: kết nối bộ cấp nguồn khẩn cấp ( dải hoạt động: 20 – 40 V DC)
Ngõ ra PS: 28 V DC/18 A
Kiểu vặn ốc, khoảng cách giữa các ốc: 11m
Ngõ ra DC24V24 V DC, dòng tối đa 0.3A
Ds LinkKết nối bộ cấp nguồn khẩn cấp, cổng RJ45 cái
Khoảng cách tối đa: 5 m
Nhiệt độ hoạt động-5 ℃ đến +45 ℃
Độ ẩm cho phép5 % tới 95 %RH (không ngưng tụ)
Vật liệuMặt trước: Nhôm, sơn màu đen
Vỏ: sắt, sơn màu đen
Kích thước482 (R) × 132.6 (C) × 431.2 (S) mm
Khối lượng16.5 kg
Thiết bị tùy chọnNgõ vào biến áp: IT-450
Ý kiến người dùng
(Tổng số 0 Ý kiến)
  • Chưa có ý kiến
Gửi nhận xét
CAM KẾT
Sản phẩm VM-3240VA chính hãng: Sản phẩm mới 100% và đầy đủ CO/CQ, Bảo hành 12 tháng
Miễn phí giao hàng: Tối đa tới 10km hoặc ra nhà xe
Miễn phí hỗ trợ kỹ thuật 24/7: Hướng dẫn đấu nối, sử dụng online miễn phí
Giá siêu tốt: Luôn có chính sách giá và bảo vệ dự án tốt nhất cho các nhà thầu
Xem lịch sử
CEMCO HCM ., JSC
CEMCO HCM - Phân phối âm thanh chính hãng
CEMCO - Đại lý phân phối âm thanh TOA chính hãng
67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội [Bản đồ]
Giới thiệu chung về công ty
Thông tin liên hệ
Bản tin tuyển dụng
Hòm thư góp ý, khiếu nại
amthanhtoa.vn
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
CHÍNH SÁCH CHUNG
Chính sách bảo mật thông tin khách hàng
Chính sách đại lý - khách hàng thân thiết
Chương trình khuyến mại - kích cầu
Chính sách bảo hành
CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ VĂN HÓA (CEMCO HCM) - MST: 0100110630-005
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh [Bản đồ]