Bộ điều khiển trung tâm: TS-D1100-MU | TOA
Giá bán TS-D1100-MU: Liên hệ
Địa chỉ mua loa toa chính hãng67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh
Địa chỉ mua loa toa chính hãng
Tư vấn báo giá qua Zalo
Model: TS-D1100-MU
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 3498
Đánh giá: comment rank 5
Máy chủ tịch trong hệ thống hội thảo TS-D1000
Hệ thống hội thảo có dây, hỗ trợ 256 máy Chủ tịch/đại biểu
Sản phẩm mới 100%, có CO/CQ...
(*1) Phần mềm vận hành miễn phí
BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT TS-D1100-MU
(*2) 0 dB = 1V
(*3) Chiều dài cáp có thể lên đến 100 m khi sử dụng thêm bộ mở rộng.
Nguồn điện100 - 240 V AC, 50/60 Hz (sử dụng bộ chuyển đổi nguồn AC)
Công suất tiêu thụ60 W hoặc thấp hơn
Hệ thống truyền tín hiệu âm thanh
Ghép kênh theo thời gian (TDM), 10 kênh
16-bit PCM, tần số lấy mẫu 32 kHz
Đáp tuyến tần số100 Hz - 13 kHz
Độ méo0.5 % hoặc thấp hơn
Tỷ lệ S/N80 dB hoặc hơn (A-weighted)
Ngõ vào MIC-54 dB*2, 600 Ω, không cân bằng, giắc Ø 6.3mm (2P)
Ngõ raLINE: -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng,giắc Ø 6.3mm (2P)
REC: -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng,giắc RCA, mô-nô
HEADPHONES: giắc Ø 3.5mm (3P: mô-nô)
Ngõ vào/ngõ ra âm thanh USB USB 2.0, cổng type-B
Đầu nối ngõ vào/ngõ ra EQ Insert-10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng, giắc RCA
Đầu nối ngõ vào/ngõ ra kết nối hệ thống hội thảo trực tuyến -10 dB*2, 10 kΩ, không cân bằng, giắc RCA