Loa hộp nghe nhạc chịu nước 15W: F-1000BTWP | TOA
Giá bán F-1000BTWP: Liên hệ
Địa chỉ mua loa toa chính hãng67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh
Địa chỉ mua loa toa chính hãng
Tư vấn báo giá qua Zalo
Model: F-1000BTWP
Bảo hành: 12 tháng
Lượt truy cập: 2970
Đánh giá: comment rank 5
Loa nghe nhạc nền dòng cao cấp max 15W (100V line)
Phù hợp quầy ba, ballroom, phòng họp...
Sản phẩm mới 100%, có CO/CQ...
Loa TOA F-1000BTWP loa chống nước (IP X4), lắp đặt ngoài trời, công suất 15W (100V line), màu đen phù hợp lắp đặt tại quảng trường, quán gần biển, ven hồ...Đây là dòng loa 2 đường tiếng được thiết kế để mang lại hiệu quả cao nhất, độ phủ sóng rộng và công suất lớn.
BẢNG THÔNG SỐ KỸ THUẬT F-1000BTWP
VỏLoại kín
Công suất15 W
Trở kháng100 V line: 670 Ω (15 W), 2 kΩ (5 W), 3.3 kΩ (3 W), 10 kΩ (1 W)
70 V line: 330 Ω (15 W), 670 Ω (7.5 W), 2 kΩ (2.5 W), 3.3 kΩ (1.5 W), 10 kΩ (0.5 W)
Cường độ âm87 dB (1 W, 1 m) lắp đặt trong 1/2 trường âm tự do
Đáp tuyến tần số85 Hz - 20 kHz, -10 dB lắp đặt trong 1/2 trường âm tự do
Tần số cắt5 kHz
Góc hướng âmTrục ngang: 90゜, Trục dọc: 90゜
Thành phần loaTần số thấp: loa dạng nón 10 cm
Tần số cao: loa dạng cầu cân bằng
Ngõ vàoCầu ấn
Tiêu chuẩn chống nướcIPX4
Nhiệt độ hoạt động-10 ℃ tới +50 ℃
Vật liệuVỏ: nhựa HIPS màu đen
Mặt lưới: thép chống gỉ màu đen
Giá nổi, treo tường: thép không gỉ màu đen
Giá treo: nhôm đúc màu đen
Kích thước130 (R) × 202 (C) × 131 (S) mm
Khối lượng2 kg (bao gồm giá treo kèm theo)
Phụ kiện tuỳ chọnGiá treo loa: YS-60B
Ý kiến người dùng
(Tổng số 0 Ý kiến)
  • Chưa có ý kiến
Gửi nhận xét
CAM KẾT
Sản phẩm F-1000BTWP chính hãng: Sản phẩm mới 100% và đầy đủ CO/CQ, Bảo hành 12 tháng
Miễn phí giao hàng: Tối đa tới 10km hoặc ra nhà xe
Miễn phí hỗ trợ kỹ thuật 24/7: Hướng dẫn đấu nối, sử dụng online miễn phí
Giá siêu tốt: Luôn có chính sách giá và bảo vệ dự án tốt nhất cho các nhà thầu
Xem lịch sử
CEMCO HCM ., JSC
CEMCO HCM - Phân phối âm thanh chính hãng
CEMCO - Đại lý phân phối âm thanh TOA chính hãng
67 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Hà Nội [Bản đồ]
Giới thiệu chung về công ty
Thông tin liên hệ
Bản tin tuyển dụng
Hòm thư góp ý, khiếu nại
amthanhtoa.vn
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
CHÍNH SÁCH CHUNG
Chính sách bảo mật thông tin khách hàng
Chính sách đại lý - khách hàng thân thiết
Chương trình khuyến mại - kích cầu
Chính sách bảo hành
CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ VĂN HÓA (CEMCO HCM) - MST: 0100110630-005
291A Đường Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hỗ Chí Minh [Bản đồ]